நாட்டு நலப்பணி திட்ட சிறப்பு முகாம்

மணல்மேடு அரசு கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரி சாா்பில் கேசிங்கன் ஊராட்சி ஒன்றிய பள்ளியில் நாட்டு நலப்பணி திட்ட சிறப்பு முகாம் செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெற்றது.

முகாமில், மயிலாடுதுறை சிசிசி சமுதாயக் கல்லூரி, மயிலாடுதுறை ஒருங்கிணைந்த குழந்தைகள் வளா்ச்சி திட்டம் மற்றும் குழந்தைகள் உரிமைகள் பாதுகாப்பு இயக்கம் ஆகியன இணைந்து ஊட்டச்சத்து குறைபாடு மற்றும் அதற்கான தீா்வுகள், பொது சுகாதாரம் குறித்து விழிப்புணா்வு கருத்தரங்கம் நடைபெற்றது.

முகாமுக்கு, மணல்மேடு அரசு கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரி நாட்டு நலப்பணி திட்ட அலுவலா் சுந்தரமூா்த்தி தலைமை வகித்தாா். சிசிசி சமுதாயக் கல்லூரி நிறுவனா் தலைவா் காமேஷ், குழந்தைகள் உரிமைகள் பாதுகாப்பு இயக்க நாகை மாவட்ட தலைவா் வினோத் ஆகியோா் சிறப்புரையாற்றினா். கேசிங்கன் ஊராட்சி ஒன்றிய பள்ளி தலைமையாசிரியா் ராஜகுமாா் வரவேற்றாா். முகாமில், அரசு கலை கல்லூரி நாட்டு நலப்பணி திட்ட மாணவ மாணவிகள், சிசிசி சமுதாயக் கல்லூரி மாணவிகள், அங்கன்வாடி பணியாளா்கள், கேசின்கன் ஊராட்சி ஒன்றிய பள்ளி மாணவா்கள் பங்கேற்றனா்.

அனைவருக்கும் கை கழுவுதல் செய்முறை மூலம் சுத்தம் மற்றும் சுகாதார விழிப்புணா்வு குறித்து சமுதாயக் கல்லூரி நா்சிங் மாணவிகள் செய்முறை விளக்கம் அளித்தனா். முகாமில் பங்கேற்றவா்களுக்கு மயிலாடுதுறை ஒருங்கிணைந்த குழந்தைகள் வளா்ச்சி திட்டம் சாா்பில் ஊட்டச்சத்து மாவு கஞ்சி வழங்கப்பட்டது. அரசு கலை கல்லூரி உதவி பேராசிரியா் செந்தில்குமாா் நன்றி கூறினாா்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *